TAKARDAR KEBANTAWA
An sabunta ta ƙarshe: Yuni, 30,2023
Ashphe-en.communa la'akari da keɓanta maziyartanmu, da tsaron bayanansu, yana da matuƙar mahimmanci. Wannan takaddar Dokar Sirri ta bayyana, dalla-dalla, nau'ikan bayanan sirri da muke tattarawa da yin rikodin su, da yadda muke amfani da wannan bayanin.
FILES LOG
Kamar sauran rukunin yanar gizon, shphe-en.com yana amfani da fayilolin log. Waɗannan fayilolin suna shigar da baƙi zuwa rukunin yanar gizon kawai - yawanci ƙayyadaddun tsari na kamfanoni masu ɗaukar nauyi, da kuma wani ɓangare na nazarin ayyukan talla. Bayanan da ke cikin fayilolin log ɗin sun haɗa da adiresoshin ƙa'idar intanet (IP), nau'in burauza, Mai ba da Sabis na Intanet (ISP), tambarin kwanan wata/lokaci, shafuka masu nuni / fita, kuma a wasu lokuta, adadin dannawa. Ana amfani da wannan bayanin don bincika abubuwan da ke faruwa, gudanar da rukunin yanar gizon, bin diddigin motsin mai amfani a kusa da rukunin, da tattara bayanan alƙaluma. Adireshin IP, da sauran irin waɗannan bayanan, ba su da alaƙa da kowane bayanin da ke iya gane kansa.
TARRAN BAYANI
WANE BAYANI MUKA TARA:
Abin da muke tattara ya dogara da yawa akan hulɗar da ke tsakanin ku daSHPHE. yawancin su ana iya karkasa su a ƙarƙashin waɗannan:
Amfani SHPHE'S Service.Lokacin amfani da kowaneSHPHE Sabis, muna adana duk abubuwan da kuke bayarwa, gami da amma ba'a iyakance ga asusun da aka ƙirƙira don membobin ƙungiyar ba, fayiloli, hotuna, bayanan aikin, da duk wani bayanin da kuke bayarwa ga ayyukan da kuke amfani da su.
Ga kowaneSHPHESabis, muna kuma tattara bayanai game da amfani da software. Wannan na iya haɗawa, amma ba'a iyakance shi ba, lambobin masu amfani, gudana, watsa shirye-shirye, da sauransu.
Nau'in Bayanin Keɓaɓɓu:
(i) Masu amfani: ganowa, bayanan bayanan martabar kafofin watsa labarun da aka samo a bainar jama'a, imel, bayanin IT (adireshin IP, bayanan amfani, bayanan kukis, bayanan mai bincike); bayanan kudi (bayanan katin kiredit, bayanan asusun, bayanan biyan kuɗi).
(ii) Masu biyan kuɗi: ganowa da bayanan bayanan martaba na kafofin watsa labarun jama'a (suna, ranar haihuwa, jinsi, wurin yanki), tarihin hira, bayanan kewayawa (ciki har da bayanan amfani da chatbot), bayanan haɗin aikace-aikacen, da sauran bayanan lantarki da aka ƙaddamar, adana, aika, ko karɓa ta hanyar masu amfani na ƙarshe da sauran bayanan sirri, gwargwadon abin da Abokin ciniki ya ƙaddara kuma yana sarrafa shi cikin ƙwaƙƙwaransa.
Saye SHPHE rajistar gidan yanar gizon.Lokacin da kayi rajista donSHPHE Biyan kuɗin gidan yanar gizon, muna tattara bayanai don aiwatar da biyan kuɗin ku da ƙirƙirar asusun abokin ciniki. Wannan bayanin ya haɗa da suna, adireshin imel, adireshin jiki, lambar tarho, da sunan kamfani inda ya dace. Muna riƙe lambobi huɗu na ƙarshe na katin kiredit ɗin ku don ba ku damar gano katin da aka yi amfani da shi don sayayya na gaba. Muna amfani da mai bada sabis na ɓangare na uku don aiwatar da ma'amalar katin kiredit ɗin ku. Waɗannan ɓangarori na uku suna ƙarƙashin yarjejeniyarsu.
Abubuwan da aka samar da mai amfani.Samfuran mu da ayyukanmu galibi suna ba ku zaɓi don ba da amsa, kamar shawarwari, yabo ko matsalolin da aka fuskanta. Muna gayyatar ku don bayar da irin wannan ra'ayi da kuma shiga tare da sharhi a kan blog ɗinmu da shafin al'umma. Idan ka zaɓi yin sharhi, sunan mai amfani, birni, da duk wani bayanin da ka zaɓa ka saka za a iya gani ga jama'a. Ba mu da alhakin sirrin duk wani bayani da kuka zaɓa don aikawa zuwa gidan yanar gizon mu, gami da a cikin shafukanmu, ko don daidaiton kowane bayanin da ke cikin waɗancan abubuwan. Duk bayanin da kuka bayyana ya zama bayanan jama'a. Ba za mu iya hana irin waɗannan bayanan yin amfani da su ta hanyar da za ta iya keta wannan Dokar Sirri, doka, ko keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku.
Bayanan da aka tattara don masu amfani da mu.Yayin da kuke amfani da Sabis ɗinmu, kuna iya shigo da su cikin tsarinmu, bayanan sirri da kuka tattara daga Masu biyan kuɗin ku ko wasu mutane. Ba mu da wata alaƙa ta kai tsaye da Masu biyan kuɗin ku ko kuma wani mutum in ba ku ba, don haka, kuna da alhakin tabbatar da cewa kuna da izinin da ya dace don tattarawa da sarrafa bayanai game da waɗannan mutane. A matsayin wani ɓangare na Sabis ɗinmu, ƙila mu yi amfani da haɗawa cikin bayanan fasalulluka da kuka bayar, mun tattara daga gare ku, ko mun tattara game da Masu biyan kuɗi.
Idan kai mai biyan kuɗi ne kuma ba sa son wani daga cikin masu amfani da mu ya tuntube ku, da fatan za a cire rajista kai tsaye daga bot ɗin mai amfani ko tuntuɓi mai amfani kai tsaye don ɗaukaka ko share bayanan ku.
Ana tattara bayanai ta atomatik.Sabis ɗinmu na iya yin rikodin wasu bayanai ta atomatik game da yadda kuke amfani da rukunin yanar gizon mu (muna nufin wannan bayanin a matsayin “Log Data”), gami da abokan ciniki da baƙi na yau da kullun. Log Data yana iya haɗawa da bayanai kamar adireshin Intanet na mai amfani (IP), nau'in na'ura da nau'in burauza, tsarin aiki, shafuka ko fasalulluka na rukunin yanar gizon mu wanda mai amfani ya yi amfani da su da lokacin da aka kashe akan waɗannan shafuka ko fasalulluka. Mai amfani yana amfani da rukunin yanar gizon, kalmomin bincike, hanyoyin haɗin yanar gizon mu da mai amfani ya danna ko yayi amfani da shi, da sauran ƙididdiga. Muna amfani da wannan bayanin don gudanar da Sabis ɗin kuma muna yin nazari (kuma ƙila za mu haɗa ƙungiyoyi na uku don yin nazari) wannan bayanin don haɓakawa da haɓaka Sabis ɗin ta hanyar faɗaɗa fasalulluka da ayyukan sa da daidaita shi zuwa buƙatun masu amfani da mu da abubuwan zaɓin mu.
Bayanin sirri mai ma'ana.Dangane da sakin layi na gaba, muna tambayarka cewa kar ka aika ko bayyana mana kowane mahimman bayanan sirri (misali, lambobin tsaro na jama'a, bayanan da suka shafi asalin launin fata ko kabila, ra'ayin siyasa, addini ko wasu imani, lafiya, nazarin halittu ko halayen halitta, asalin laifin aikata laifuka ko membobin ƙungiyar) akan ko ta hanyar Sabis ko akasin haka.
Idan ka aika ko bayyana mana kowane mahimman bayanan sirri (kamar lokacin da kuka ƙaddamar da abun ciki na mai amfani ga rukunin yanar gizon), dole ne ku yarda da sarrafa mu da kuma amfani da irin waɗannan mahimman bayanan sirri daidai da wannan Dokar Sirri. Idan ba ku yarda da sarrafa mu da amfani da irin waɗannan mahimman bayanan sirri ba, dole ne ku samar da su. Kuna iya amfani da haƙƙin kariyar bayanan ku don ƙin ko ƙuntata sarrafa wannan mahimman bayanan sirri, ko don share irin waɗannan bayanan, kamar yadda aka yi dalla-dalla a ƙasa ƙarƙashin taken "Haƙƙin Kariyar Bayananku & Zaɓuɓɓuka."
MANUFAR TARIN BAYANI
Don ayyukan sabis(i) don aiki, kulawa, gudanarwa da inganta Sabis; (ii) don sarrafawa da sadarwa tare da ku game da asusun Sabis ɗin ku, idan kuna da ɗaya, gami da ta aiko muku da sanarwar Sabis, sanarwar fasaha, sabuntawa, faɗakarwar tsaro, da tallafi da saƙonnin gudanarwa; (iii) don aiwatar da biyan kuɗin da kuke yi ta Sabis; (iv) don ƙarin fahimtar buƙatun ku da abubuwan da kuke so, da keɓance ƙwarewar ku tare da Sabis; (v) o aika muku bayani game da samfur ta imel (vi) don amsa buƙatunku masu alaƙa da sabis, tambayoyi da ra'ayoyin ku.
Don sadarwa tare da ku.Idan ka nemi bayani daga gare mu, yi rajista don Sabis, ko shiga cikin binciken mu, talla, ko abubuwan da suka faru, za mu iya aika makaSHPHE- sadarwar tallace-tallace masu alaƙa idan doka ta ba da izini amma za ta samar muku da ikon ficewa.
Don bin doka.Muna amfani da keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku kamar yadda muka yi imani ya zama dole ko dacewa don bin dokokin da suka dace, buƙatun halal, da hanyoyin shari'a, kamar amsa sammaci ko buƙatun hukumomin gwamnati.
Da yardar ku.Za mu iya amfani da ko raba keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka tare da izininka, kamar lokacin da ka yarda ka bar mu mu buga shaidarka ko amincewa akan rukunin yanar gizon mu, ka umurce mu da mu ɗauki takamaiman mataki dangane da keɓaɓɓen bayaninka ko ka zaɓi shiga wani ɓangare na uku. sadarwar tallace-tallace.
Don ƙirƙirar bayanan sirri don nazari. Ƙila mu ƙirƙira bayanan sirri daga keɓaɓɓun bayananku da sauran mutanen da muke tattara bayanan sirrinsu. Muna yin keɓaɓɓen bayanan sirri zuwa bayanan da ba a san su ba ta hanyar keɓance bayanan da ke sa bayanan ke iya gane ku da kansu da kuma amfani da bayanan da ba a san su ba don dalilai na kasuwanci na halal.
Don yarda, rigakafin zamba, da aminci.Muna amfani da keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku kamar yadda muka yi imani ya zama dole ko dacewa don (a) aiwatar da sharuɗɗan da ke mulkin Sabis; (b) kare haƙƙin mu, sirrin mu, aminci ko dukiya, da/ko na ku ko wasu; da (c) Kare, bincike da hana zamba, cutarwa, rashin izini, rashin da'a ko haramtaccen aiki.
Don bayarwa, tallafawa, da haɓaka Sabis ɗin da muke bayarwa.Wannan ya haɗa da amfani da bayanan da Membobinmu ke ba mu don baiwa Membobin mu damar amfani da Sabis ɗin don sadarwa tare da Masu biyan kuɗi. Wannan kuma ya haɗa da, misali, tara bayanai daga amfani da Sabis ɗinku ko ziyartar gidajen yanar gizon mu da raba wannan bayanin tare da wasu don inganta Sabis ɗinmu. Wannan kuma na iya haɗawa da raba bayananku ko bayanan da kuke ba mu game da Masu biyan kuɗin ku tare da wasu kamfanoni don samarwa da tallafawa Sabis ɗinmu ko don samar muku da wasu fasalolin Sabis ɗin. Lokacin da dole mu raba Bayanin Keɓaɓɓu tare da wasu kamfanoni, muna ɗaukar matakai don kare bayananku ta hanyar buƙatar waɗannan ɓangarori na uku su shiga kwangila tare da mu wanda ke buƙatar su yi amfani da keɓaɓɓen bayanan da muke tura musu ta hanyar da ta dace da ita. wannan Tsarin Sirri.
YADDA MUKE RABATAR DA BAYANIN KU
Ba mu raba ko siyar da keɓaɓɓen bayanin da kuka ba mu tare da wasu ƙungiyoyi ba tare da takamaiman izinin ku ba, sai dai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Dokar Sirri. Muna bayyana keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen abubuwa a ƙarƙashin yanayi masu zuwa:
Masu Bayar da Sabis.Ƙila mu yi amfani da kamfanoni na ɓangare na uku da daidaikun mutane don gudanarwa da samar da Sabis a madadinmu (kamar lissafin kuɗi da sarrafa biyan kuɗi na katin kiredit, tallafin abokin ciniki, karɓar baƙi, isar da imel, da sabis na sarrafa bayanai). Waɗannan ɓangarori na uku an ba su izinin amfani da keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayaninka kawai don yin waɗannan ayyuka ta hanyar da ta dace da wannan Dokar Sirri kuma suna da hakkin kada su bayyana ko amfani da shi don wata manufa.Masu Bayar da Shawara.Za mu iya bayyana keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku ga ƙwararrun masu ba da shawara, kamar lauyoyi, masu banki, masu dubawa, da masu inshora, inda ya cancanta a cikin ayyukan ƙwararrun da suke yi mana.Canja wurin Kasuwanci.Yayin da muke haɓaka kasuwancinmu, muna iya siyarwa ko siyan kasuwanci ko kadarori. A cikin lamarin siyar da kamfani, haɗaka, sake tsarawa, rushewa, ko makamancin haka, bayanan sirri na iya zama wani ɓangare na kadarorin da aka canjawa wuri. Kun yarda kuma kun yarda cewa duk wani magaji ko wanda ya samuSHPHE(ko kadarorin sa) za su ci gaba da samun haƙƙin amfani da keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku da sauran bayanan daidai da sharuɗɗan wannan Dokar Sirri. Bugu da ari, SHPHE na iya bayyana tara bayanan keɓaɓɓen don bayyana Sabis ɗinmu ga masu son saye ko abokan kasuwanci.
Bi Dokoki da Doka; Kariya da TsaroSHPHEna iya bayyana bayanai game da ku ga gwamnati ko jami'an tilasta bin doka ko wasu ƙungiyoyi masu zaman kansu kamar yadda doka ta buƙata, da bayyanawa da amfani da irin waɗannan bayanan kamar yadda muka yi imani da su ya dace ko (a) bi dokokin da suka dace da buƙatun halal da tsarin shari'a, kamar su ba da amsa. zuwa sammaci ko buƙatun hukumomin gwamnati; (b) aiwatar da sharuɗɗan da ke tafiyar da Sabis; (d) kare haƙƙin mu, sirrinmu, aminci ko dukiya, da/ko na ku ko wasu; da (e) Kare, bincike da hana zamba, cutarwa, rashin izini, rashin da'a ko haramtaccen aiki.
HAKKOKIN KARE DATA DA ZABI
Kuna da hakkoki masu zuwa:
· Idan kuna soshigabayanan sirri cewaSHPHEtattara, za ku iya yin haka a kowane lokaci ta hanyar tuntuɓar mu ta amfani da bayanan tuntuɓar da aka bayar a ƙarƙashin “Yadda ake Tuntuɓarmu” a ƙasa.
· Masu riƙe asusu na SHPHE na iyabita, sabuntawa, gyara, ko sharewabayanan sirri a cikin bayanan rajistar su ta hanyar shiga cikin asusun su.SHPHEMasu rike da asusu na iya tuntuɓar mu don cika abubuwan da ke gaba ko kuma idan kuna da ƙarin buƙatu ko tambayoyi.
Idan kai mazaunin yankin tattalin arzikin Turai ne ("EEA"), zaka iyaabu ga sarrafana keɓaɓɓen bayanin ku, tambaye muƙuntata sarrafana keɓaɓɓen bayaninka, kobuƙatar ɗaukar nauyina keɓaɓɓen bayaninka inda zai yiwu ta hanyar fasaha. Hakanan, zaku iya amfani da waɗannan haƙƙoƙin ta hanyar tuntuɓar mu ta amfani da bayanan tuntuɓar da ke ƙasa.
Hakazalika, idan kai mazaunin EEA ne, idan mun tattara kuma mun sarrafa bayananka tare da izininka, to zaka iya.janye yardar kua kowane lokaci. Janye yardar ku ba zai shafi halalcin duk wani aiki da muka gudanar kafin janyewar ku ba, haka kuma ba zai shafi sarrafa bayanan ku da aka gudanar bisa dogaro da dalilan sarrafa halal ba ban da yarda ba.
· Kana da hakkikorafi ga hukumar kare bayanangame da tarin mu da amfani da keɓaɓɓen bayanin ku. Ana samun cikakkun bayanan tuntuɓar hukumomin kare bayanai a cikin EEA, Switzerland, da wasu ƙasashen da ba na Turai ba (ciki har da Amurka da Kanada)nan.) Muna amsa duk buƙatun da muke samu daga daidaikun mutane masu son yin amfani da haƙƙin kare bayanan su daidai da dokokin kariyar bayanai.
Samun damar Bayanan da Abokan cinikinmu ke sarrafawa.SHPHE ba ta da alaƙa kai tsaye tare da mutanen da ke ɗauke da bayanan sirrinsu a cikin Filayen Mai Amfani da Sabis ɗinmu ke sarrafa su. Mutumin da ke neman dama, ko wanda ke neman gyara, gyara, ko share bayanan sirri da masu amfani da mu suka bayar ya kamata ya mika bukatarsa zuwa ga Mai Bot kai tsaye.
CIGABA DA BAYANI
Za mu riƙe keɓaɓɓen bayanin da muke aiwatarwa a madadin Masu amfani da mu har tsawon lokacin da ake buƙata don samar da Sabis ɗinmu ko na wani lokaci mara iyaka don biyan bukatun mu na doka, warware husuma, hana cin zarafi, da aiwatar da yarjejeniyar mu. Idan doka ta buƙaci, za mu share bayanan sirri ta hanyar goge su daga ma'ajin mu.
MASALLAR DATA
Ana iya adanawa da sarrafa keɓaɓɓen keɓaɓɓen keɓaɓɓen bayanin ku a kowace ƙasa inda muke da kayan aiki ko a cikinta muke shigar da masu bada sabis. Ta yarda da sharuɗɗan wannan Sirri na Sirri, kun yarda, yarda da yarda (1) canja wuri zuwa da sarrafa bayanan sirri akan sabar da ke wajen ƙasar da kuke zaune da (2) tattarawa da amfani da bayanan ku kamar aka bayyana a nan kuma daidai da dokokin kariyar bayanai na Amurka, wanda zai iya bambanta kuma yana iya zama ƙasa da kariya fiye da waɗanda ke cikin ƙasar ku. Idan kai mazaunin EEA ne ko Switzerland, lura cewa muna amfani da daidaitattun sassan kwangilar da Hukumar Turai ta amince da su don canja wurin keɓaɓɓen bayaninka daga EEA ko Switzerland zuwa Amurka da wasu ƙasashe.
KUKI DA WUTA NA YANARUWA
shphe-en.com da abokan hulɗarmu na iya amfani da fasaha daban-daban don tattarawa da adana bayanai lokacin da kuke amfani da Sabis ɗinmu, kuma wannan na iya haɗawa da yin amfani da kukis da fasahar bin diddigin makamantan a Gidan Yanar Gizon mu, kamar pixels da tashoshin yanar gizo, don nazarin abubuwan da ke faruwa, gudanar da ayyukan. gidan yanar gizo, bin diddigin motsin masu amfani a kusa da gidan yanar gizon, ba da tallace-tallacen da aka yi niyya, da tattara bayanan jama'a game da tushen mai amfaninmu gaba ɗaya. Masu amfani za su iya sarrafa amfani da kukis a matakin burauzar mutum ɗaya.
BAYANIN YARA
Mun yi imanin yana da mahimmanci don samar da ƙarin kariya ga yara akan layi. Muna ƙarfafa iyaye da masu kulawa da su ciyar da lokaci akan layi tare da 'ya'yansu don lura, shiga, da/ko saka idanu da jagorantar ayyukansu na kan layi.SHPHE ba a yi nufin amfani da duk wanda ke ƙasa da shekara 16 ba, haka ma SHPHE da gangan tattara ko neman bayanan sirri daga duk wanda bai kai shekara 16 ba. Idan kun kasance ƙasa da 16, ƙila ba za ku yi ƙoƙarin yin rajista don sabis ɗin ko aika kowane bayani game da kanku zuwa gare mu ba, gami da sunan ku, adireshinku, lambar tarho, ko adireshin imel . A yayin da muka tabbatar da cewa mun tattara bayanan sirri daga wani ɗan ƙasa da shekaru 16 ba tare da tabbatar da izinin iyaye ba, za mu share wannan bayanin da sauri. Idan ku iyaye ne ko mai kula da doka na yaro a ƙarƙashin 16 kuma ku yi imani cewa muna iya samun kowane bayani daga ko game da irin wannan yaron, da fatan za a tuntuɓe mu.
TSARO
Sanarwa Takarda Tsaro
Idan rashin tsaro ya haifar da kutsawa mara izini a cikin tsarin mu wanda ya shafe ku ko Masu biyan kuɗin ku, to.SHPHE zai sanar da ku da wuri-wuri sannan daga baya ya ba da rahoton matakin da muka dauka a matsayin martani.
Kiyaye Bayananku
Muna ɗaukar matakan da suka dace kuma masu dacewa don kare Bayanin Keɓaɓɓen daga asara, rashin amfani da samun izini mara izini, bayyanawa, canji, da lalata, la'akari da haɗarin da ke tattare da sarrafawa da yanayin Bayanan Keɓaɓɓen.
Mai siyar da katin kiredit ɗin mu yana amfani da matakan tsaro don kare bayanan ku duka yayin ciniki da kuma bayan an gama. Idan kuna da wasu tambayoyi game da amincin bayanan Keɓaɓɓen ku, kuna iya tuntuɓar mu ta imel azhanglimei@shphe.comtare da layin taken "tambayoyi game da manufofin keɓewa".
SHARUDI DA SHARUDAN AMFANI
Mai amfani daSHPHEsamfuran da sabis dole ne su bi ƙa'idodin da ke ƙunshe cikin sharuɗɗan sabis da ake samu akan gidan yanar gizon muSharuɗɗan Amfani
SIYASAR SIRRIN KAN ONLINE KAWAI
Wannan Manufar Sirri ta shafi ayyukan mu na kan layi kawai kuma tana aiki ga baƙi zuwa gidan yanar gizon mu [a] da kuma game da bayanan da aka raba da/ko tattara a can. Wannan Dokar Sirri ba ta shafi duk wani bayanin da aka tattara ta layi ko ta tashoshi ban da wannan gidan yanar gizon
YARDA
Ta amfani da gidan yanar gizon mu, don haka kun yarda da Manufar Sirrin mu kuma kun yarda da sharuɗɗan sa.
DALILAN SHARI'A DOMIN SAMUN BAYANINKA (MAZIYAR EEA/abokin ciniki KAWAI)
Idan kai mai amfani ne da ke cikin EEA, tushen mu na doka don tattarawa da amfani da bayanan sirri da aka kwatanta a sama zai dogara da keɓaɓɓen bayanin da abin ya shafa da takamaiman mahallin da muke tattara shi. Kullum za mu tattara bayanan sirri daga gare ku kawai inda muke da izinin ku don yin hakan, inda muke buƙatar bayanan sirri don yin kwangila tare da ku, ko kuma inda sarrafa ke cikin halaltattun kasuwancin mu. A wasu lokuta, muna iya samun haƙƙin doka don tattara bayanan sirri daga gare ku.
Idan muka nemi ku samar da bayanan sirri don biyan buƙatu na doka ko kuma ku shiga kwangila tare da ku, za mu bayyana hakan a lokacin da ya dace kuma mu ba ku shawarar ko samar da keɓaɓɓen bayanin ku ya zama tilas ko a'a (kazalika na yiwuwar sakamakon idan ba ku samar da keɓaɓɓen bayanin ku ba). Hakazalika, idan muka tattara kuma muka yi amfani da keɓaɓɓen bayanan ku bisa dogaro da halaltattun abubuwan kasuwancinmu, za mu bayyana muku a daidai lokacin da ya dace menene waɗannan halaltattun muradun kasuwanci.
Idan kuna da tambayoyi game da ko kuna buƙatar ƙarin bayani game da tushen doka wanda muke tattarawa da amfani da keɓaɓɓen bayanin ku, da fatan za a tuntuɓe mu ta amfani da bayanan tuntuɓar da aka bayar ƙarƙashin “Yadda Ake Tuntuɓarmu” a ƙasa.
CANJIN SIYASAR MU
Canje-canje ga wannan Manufar Sirri za a yi lokacin da ake buƙata don mayar da martani ga canza ci gaban doka, fasaha, ko kasuwanci. Lokacin da muka sabunta Manufar Sirrin mu, za mu ɗauki matakan da suka dace don sanar da ku, daidai da mahimmancin canje-canjen da muke yi. Za mu sami izinin ku ga duk wani canje-canjen Manufofin Sirri na kayan aiki idan kuma inda aka buƙaci wannan ta dokokin kariyar bayanai masu aiki.
Kuna iya ganin lokacin da aka sabunta wannan Dokar Sirri ta ƙarshe ta duba kwanan wata "An sabunta ta Ƙarshe" da aka nuna a saman wannan Dokar Sirri. Sabuwar Dokar Sirri za ta shafi duk masu amfani da gidan yanar gizon na yanzu da na baya kuma za ta maye gurbin duk sanarwar da ta gabata da ta saba da shi.
YADDA ZAKA TUNTUBEMU
Idan kuna buƙatar ƙarin bayani ko kuna da wasu tambayoyi game da manufofin sirrinmu, da fatan za ku iya tuntuɓar mu ta imel azhanglimei@shphe.comtare da layin taken "tambayoyi game da manufofin keɓewa".