Tushen masana'anta Ruwan Zafi Zuwa Mai Canjin Zafin Iska - Tsallakewa HT-Bloc mai musayar zafi - Shphe

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bidiyo mai alaka

Jawabin (2)

Kamfaninmu yana ba da fifiko game da gudanarwa, gabatar da ƙwararrun ma'aikata, da gina ginin ƙungiya, ƙoƙari sosai don haɓaka inganci da sanin alhaki na membobin ƙungiyar. Ƙungiyarmu ta sami nasarar samun takardar shedar IS9001 da Takaddar CE ta TuraiBakin Karfe Heat Exchanger Coil , Canjin Zafi na Plate , Mai Canjin Zafin Layi, Muna maraba da sababbin abokan ciniki da tsofaffi daga kowane nau'i na rayuwa don tuntuɓar mu don dangantakar kasuwanci ta gaba da nasarar juna!
Tushen masana'anta Ruwa mai zafi Zuwa Mai Canjin Zafin iska - Girgizar ruwa HT-Bloc mai musayar zafi - Shphe Detail:

Yadda yake aiki

☆ HT-Bloc an yi shi ne da fakitin faranti da firam. Fakitin farantin shine takamaiman adadin faranti da aka haɗa tare don samar da tashoshi, sannan a sanya shi cikin firam, wanda aka kafa ta kusurwa huɗu.

☆ Fakitin farantin ya cika ba tare da gasket ba, ginshiƙai, faranti na sama da ƙasa da kuma gefen gefe guda huɗu. An haɗa firam ɗin kuma ana iya tarwatsewa cikin sauƙi don sabis da tsaftacewa.

Siffofin

☆ Karamin sawu

☆ Karamin tsari

☆ high thermal inganci

☆ Keɓaɓɓen ƙirar kusurwar π yana hana "yankin da ya mutu"

☆ Za a iya tarwatsa firam ɗin don gyarawa da tsaftacewa

☆ Waldawar butt na faranti na guje wa haɗarin lalata

☆ Daban-daban nau'in kwararar nau'ikan ya haɗu da kowane nau'in tsarin canja wurin zafi mai rikitarwa

☆ Ƙaƙwalwar ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun yanayi na iya tabbatar da ingantaccen ingantaccen thermal

pd1

☆ Tsarin faranti daban-daban guda uku:
● corrugated, stadded, dimpled model

HT-Bloc Exchanger rike da amfani na al'ada farantin & firam zafi Exchanger, kamar high zafi canja wurin yadda ya dace, m size, sauki tsaftacewa da kuma gyara, haka ma, shi za a iya amfani da a tsari tare da high matsa lamba da kuma high zafin jiki, irin su matatar mai, sinadaran masana'antu, iko, Pharmaceutical, karfe masana'antu, da dai sauransu.


Hotuna dalla-dalla samfurin:

Tushen masana'anta Ruwa mai zafi Zuwa Mai Canjin Zafin iska - Tsallake kwarara HT-Bloc mai musayar zafi - Shphe daki-daki hotuna


Jagoran Samfuri masu dangantaka:
Haɗin kai
Plate Heat Exchanger Anyi da farantin DUPLATE™

Haƙiƙa wajibi ne mu biya bukatunku kuma mu yi muku hidima da kyau. Cikawar ku ita ce mafi girman ladanmu. We're hunting forward to your check out for joint development for Factory source Hot Water To Air Heat Exchanger - Cross flow HT-Bloc zafi Exchanger – Shphe , Da samfurin zai wadata a duk faɗin duniya, kamar: Miami , Belgium , Islamabad , We have been very charge for all details on our customers order no matter on garanti quality, gamsu farashin, sauri sharuɗɗan, sabis na biyan kuɗi da dai sauransu. Muna ba da sabis na tsayawa ɗaya da ingantaccen aminci ga kowane abokan cinikinmu. Muna aiki tuƙuru tare da abokan cinikinmu, abokan aikinmu, ma'aikata don samar da kyakkyawar makoma.
  • Mun tsunduma a cikin wannan masana'antu shekaru da yawa, muna godiya da halin aiki da kuma samar da iya aiki na kamfanin, wannan shi ne mai daraja da kuma sana'a manufacturer. Taurari 5 By Belinda daga Burtaniya - 2017.10.25 15:53
    Kyakkyawan inganci da saurin bayarwa, yana da kyau sosai. Wasu samfuran suna da ɗan ƙaramin matsala, amma mai siyarwa ya maye gurbin lokaci, gabaɗaya, mun gamsu. Taurari 5 Daga Jonathan daga Burundi - 2018.10.31 10:02
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana